Samkaup fáni

Starfsfólk skrifstofu

Forstjóri
Nafn Starfsheiti Netfang
Ómar Valdimarsson Forstjóri omarv@samkaup.is
Fjármálasvið
Nafn Starfsheiti Netfang
Heiður Björk Friðbjörnsdóttir Framkvæmdastjóri fjármálasviðs heidur@samkaup.is
Axel Aðalgeirsson Birgðastjóri axel@samkaup.is
Ester Sif Harðardóttir Forstöðumaður reikningshalds ester@samkaup.is
Guðbjörg Friðriksdóttir Bókhald gugga@samkaup.is
Guðrún Halldórsdóttir Bókhald gudrun@samkaup.is
Íris Bettý Alfreðsdóttir Bókhald iris@samkaup.is
Halldóra Margrét Halldórsdóttir Bókhald dora@samkaup.is
Hulda Lára Jónsdóttir Bókhald hulda@samkaup.is
María Jónsdóttir Þjónustufulltrúi í móttöku maria@samkaup.is
Marteinn Már Antonsson Verkefnastjóri marteinn@samkaup.is
Pétur Karl Ingólfsson Upplýsingatæknistjóri petur@samkaup.is
Ragnheiður Ragnarsdóttir Umsjón skrifstofu og eldhúss ragnheidur@samkaup.is
Innkaupasvið
Nafn Starfsheiti Netfang
Stefán Ragnar Guðjónsson Framkvæmdastjóri innkaupasviðs stefan@samkaup.is
Björn Björnsson Innkaupastjóri (ávextir, grænmeti, mjólkurvörur, ostar og blóm) bjorn@samkaup.is
Brynja Ástráðsdóttir Fulltrúi í Vöruhúsi brynjaa@samkaup.is
Einar Þór Hólmkelsson Verkefnastjóri einar@samkaup.is
Elías Þór Þorvarðarson Innkaupastjóri (Fersk- & frystivara og Matarbrauð & kex) elias@samkaup.is
Eyrún Jónsdóttir Innkaupastjóri (Sérvara og Matvara & dýravörur) eyrun@samkaup.is
Finnbogi Llorens Rekstrarstjóri flutninga og vöruhús finnbogi@samkaup.is
Halldóra Jóna Lárusdóttir Innkaupastjóri (Tóbak, Lífrænt & heilsa, Snyrtivörur & sérvara og Matvara) halldora@samkaup.is
Hjörtur Benjamín Halldórsson Sérfræðingur í vörustýringu hjorturh@samkaup.is
Kristjana Sigrún Pálsdóttir Vöruhússstjóri kristjana@samkaup.is
Linda Sigurbjörnsdóttir Forstöðumaður Innkaupasviðs linda@samkaup.is
Oliver Pétursson Verkefnastjóri vörustýringar oliver@samkaup.is
Sigurpáll Melberg Pálsson Innkaupastjóri (Drykkjarvara, sælgæti, snakk og Matvara) sigurpall@samkaup.is
Sævar Óli Ólafsson Verkefnastjóri vörustýringar saevar@samkaup.is
Þorgeir Jónsson Verkefnastjóri vörustýringar thorgeir@samkaup.is
Verslunarsvið
Nafn Starfsheiti Netfang
Gunnar Egill Sigurðsson Framkvæmdastjóri verslunarsviðs gunnar@samkaup.is
Andrea Sif Þorvaldsdóttir Markaðsfulltrúi andrea@samkaup.is
Ásgeir Jóhannsson Verkefnastjóri þjónustuborðs asgeir@samkaup.is
Falur Harðarson Forstöðumaður rekstrar- og mönnunardeildar falur@samkaup.is
Gísli Gíslason Starfsmannafulltrúi rekstrar- og mönnunardeildar gisli@samkaup.is
Gísli Tryggvi Gíslason Forstöðumaður stafrænnar tækni gislit@samkaup.is
Hallur Geir Heiðarsson Rekstrarstjóri Nettó hallur@samkaup.is
Haukur Benediktsson Rekstrarstjóri Krambúða haukur@samkaup.is
Heiðar Róbert Birnuson Rekstrarstjóri Kjörbúða heidar@samkaup.is
Helga Dís Jakobsdóttir Þjónustu – og upplifunarstjóri Nettó helga@samkaup.is
Ingibjörg Ásta Halldórsdóttir Markaðsstjóri ingibjorg@samkaup.is
Valdís Hrönn Sigmarsdóttir Rekstrarstjóri Iceland valdis@samkaup.is
Ómar Jónsson Umsjónarmaður fasteigna og tækja Omarj@samkaup.is
Mannauðssvið
Nafn Starfsheiti Netfang
Guðni Erlendsson Mannauðssérfræðingur gudni@samkaup.is
Gunnur Líf Gunnarsdóttir Framkvæmdastjóri Mannauðsmála gunnur@samkaup.is
Sandra Björk Bjarkadóttir Mannauðsfulltrúi sandra@samkaup.is
Sædís Kristjánsdóttir Launasérfræðingur saedis@samkaup.is